ราคา 6590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
เลขที่ห้อง 1
โครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ คอนโดมิเนียม | The Complete Rajprarop

Popagent Popagent
0821479415
2019-03-02 22:16:22.0
เลขที่ประกาศ: 279476
รายละเอียดเพิ่มเติม
[ ขายถูก ] ห้องมุมพิเศษ มีชั้นละห้อง 2 นอน จอดรถ 2 คัน The Complete ราชปรารภ 6.59 ล้าน
---------------------------------------------
092-289-5963, Line ID : KB4289
---------------------------------------------

คอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ
ห้องใหญ่ 70 ตร.ม.
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ

ตึก A [ทั้งหมด 33 ชั้น ]
ชั้น18

*** เป็นห้องมุม เป็นส่วนตัว
ทั้งซ้ายและขวาของห้อง ไม่ติดกับห้องอื่นเลย
layout พิเศษ มีแค่ชั้นละ 1 ห้องเท่านั้น

วิวด้านตึกใบหยก

**พิเศษ มีสิทธิ์จอดรถได้ 2 คัน
**ห้องนอนเล็กสามารถทำเป็นห้องแต่งตัว
ตู้เสื้อผ้าเยอะมาก

-----------------------------------------------------
โครงการมี 2 อาคาร 547 ยูนิต

Location : the Complete ราชปรารภ
https://goo.gl/maps/MCwhvwP27542
พญาไท, ราชเทวี, เพชรบุรีตัดใหม่, พระราม 6
ถนนราชปรารภ ถนนพญาไท ราชเทวี กรุงเทพ

ใกล้ทุกจุดหมาย ถนนรางน้ำ คิงพาวเวอร์ king power อนุสาวรีย์ชั้ยสมรภูมิ
โรงแรมเซ็นจูรี่ พาร์ค ประตูน้ำ Center One Platinum โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี หอการค้าไทย มหิดล

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ 700 เมตร

-----------------------------------------------------

ราคาดีมาก 6,590,000 บาท

เมื่อท่านสนใจ โทรเลยตอนนี้
แล้วบอกว่า ' สนใจซื้อ The Complete ห้องที่จอดรถได้ 2 คัน '
---------------------------------------------
092-289-5963, Line ID : KB4289
---------------------------------------------

[ Sale ] 2 Parking, 2 beds, High Floor, The Complete Rajprarop, 6.59MB